วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 เป็นประธานการเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศก์การศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องพิฆเนศวร สพป.เชียงใหม่ เขต 2 อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ชมภาพเพิ่มเติม >>>
https://drive.google.com/drive/folders/1OByJL6teBMzDFrBO–erpLRmtP2qTUpP?usp=drive_link
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/074-67-724x1024.jpg)