วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดเชียงใหม่ (สกสค.) ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุม สกสค.เชียงใหม่ อ.เมือง จ.เชียงใหม่
ชมภาพเพิ่มเติม >>>https://drive.google.com/drive/folders/12pw-Meq3lymAp_xNhxMBKlPDUxf_G0nW
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/073-67-724x1024.jpg)