วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 นำคณะผู้บริหาร ทีมบริหารองค์กร ข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา รับชมรายการ “พฤหัสเข้า ข่าว สพฐ.” ประจำวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องพิฆเนศวร เพื่อรับฟังนโยบายและจุดเน้นของ สพฐ. รับชมผลงานความสำเร็จของโรงเรียนในสังกัด และรับชมข่าวสารการศึกษา
ชมภาพเพิ่มเติม >>>
https://drive.google.com/drive/folders/1m8zrq2kI_yKSBKFhV4oKXOFf08oLppPn
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/071-67-724x1024.jpg)