วันที่ 14 พฤศจิกายน 2566 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 จัดประชุมพิจารณาเรียงลำดับการจัดหาระบบคอมพิวเตอร์ประจำปีงบประมาณ 2568 โดยได้เชิญประธานศูนย์เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา 5 อำเภอ เข้าร่วมการพิจารณากับคณะกรรมการของ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 เพื่อให้เกิดความยุติธรรม โปร่งใส ลอดความเหลื่อมล้ำและเป็นไปตามความต้องการของสถานศึกษา โดย ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 เป็นประธาน พร้อมด้วย ดร.พิเศรษฐ์ ไชยสุภา, นายจันทร์ลอย สุรภีร์ รองผู้อำนวยการ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 ณ ห้องพิฆเนศวร สพป.เชียงใหม่ เขต 2 อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
ชมภาพเพิ่มเติม >>>
https://drive.google.com/drive/folders/1-19HPzyfoud28WkhPKuu0y3OcPfGiYvz
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/394-724x1024.jpg)