วันศุกร์ ที่ 1 เดือนกันยายน พ.ศ.2566 โรงเรียนบ้านป่าตุ้ม นำโดยนางวนิดา พันธุราษฎร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าตุ้ม ดำเนินการมอบทุนเสมอภาค จากกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา(กสศ.) ตามโครงการจัดสรรเงินอุดหนุนนักเรียนยากจนพิเศษอย่างมีเงื่อนไข ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ให้แก่นักเรียนที่ได้รับทุนตามการประกาศรายชื่อจาก กสศ. จำนวน 61 คน
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/1-กย-66-709x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/r-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/k-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/i-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/j-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/h-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/g-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/f-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/e-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/d-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/c-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/b-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/a-1024x768.jpg)