วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 ลงพื้นที่ ตรวจเยี่ยม การเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปี 2567 และ ติดตามโครงการ สุขาดี มีความสุข ณ โรงเรียนบ้านสะลวงนอก อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ผู้ปกครองนักเรียน
ชมภาพเพิ่มเติม >>>
https://drive.google.com/drive/folders/1U-GTxcDoZSZbOO5asPGx8DYWRsx2jWbR
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/05/0217-67-724x1024.jpg)