วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567
นายชุ่ม สักคำ ครูโรงเรียนบ้านป่าตุ้ม นำนักเรียนเข้าร่วมแข่งขันกีฬาในงาน PK CUP ครั้งที่ 9
ณ สนามกีฬาโรงเรียนพร้าววิทยาคม อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอลชายรุ่นอายุไม่เกิน 12ปี และรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ตะกร้อชายรุ่นอายุ
ไม่เกิน 12 ปี
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/9-กพ-67-724x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85491720_0-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85549060_0-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85549062_0-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85549064_0-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85549065_0-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/S__85549066_0-1024x768.jpg)