18 ตุลาคม 2566 : ดร.อุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 มอบหมายให้ นายบรรจงศักดิ์ สมส่วน รองผู้อำนวยการ สพป.เชียงใหม่ เขต 2 เป็นผู้แทนกล่าวแสดงความยินดีและมอบช่อดอกไม้ให้แก่ นางสาวปภัทรนันท์ มาใหม่ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทับเดื่อ ในโอกาสได้รับคำสั่งแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งใหม่ ณ โรงเรียนบ้านทับเดื่อ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ ในโอกาสยี้มีบุคลากรแวดวงการศึกษา และภาคท้องถิ่นให้การต้อนรับและแสดงความยินดีอย่างคับคั่ง
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/10/จม.ข่าว-เดือน-ตุลาคม-66-3-1-724x1024.jpg)