วันเสาร์ ที่ 8 เดือน กรกฎาคม พ.ศ.2566
ดร.ฐิตินันท์ นันทะศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 มอบหมายให้ นายพิชิตชัย อินททร์ภูวงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และ นางกิตติ์สินี อุปพันธ์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนและการคัดเลือกครู เพื่อเป็นครูต้นแบบ การจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 ระดับเขตตรวจราชการที่ 15 ณ โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-2362566-724x1024.png)