วันพุธ ที่ 21 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2566
ดร.ฐิตินันท์ นันทะศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 ร่วมพิธีเปิด การประชุมสัมมนาวิชาการและการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี พ.ศ. 2565 สมาคมรองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมศึกษาแห่งประเทศไทย (ส.ร.ม.ท.) โดยมี นายชาตรี ม่วงสว่าง ศึกษาธิการภาค 15 ให้เกียรติิเป็นประธาน ในพิธีเปิดการประชุมฯ และ บรรยายพิเศษ เรื่อง “การจัดการศึกษาที่มีคุณภาพและประสิทธิภาพ เพื่อสร้างความเชื่อมั่นให้สังคม” ณ ศูนย์ประชุมโรงแรมเชียงใหม่แกรนด์วิว อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/drive/folders/1TQr5Nr_MWZaW3FE5JbPfQ2HTlvVRe4AY?usp=sharing
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่2062556-724x1024.png)