วันศุกร์ ที่ 16 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2566
ดร.ฐิตินันท์ นันทะศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 มอบหมายให้ นายพิชิตชัย อินทร์ภูวงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วย นางกิตติ์สินี อุปพันธ์ ผู้อำนวยการ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางสาวประภาศรี ใจสุข นิติกร ชำนาญการพิเศษ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมการประชุมคณะกรรมการพิจารณาแผนการศึกษาการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานโดยครอบครัว ครั้งที่ 3/2566 สังกัด สพป.เชียงใหม่ เขต 2 ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมคชสาร สพป.เชียงใหม่ เขต 2
รูปภาพเพิ่มเติม https://drive.google.com/drive/folders/1Q0RVsDV_GgRvQ-wJ5jOOOq7RU7Ixh-c8?usp=sharing
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-1962566-724x1024.png)