วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมโรงเรียนสันป่ายางวีทยาคาร คณะครูและบุคลากรโรงเรียนส้นป่ายางวิทยาคาร พร้อมทั้งได้รับเกียรติจาก ท่านผู้อำนวยการ ณรงค์ เตชะ นายกสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพครูและผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอแม่แตง น่ายจำลอง ทิพจร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนสันป้ายางวิทยาคารมาร่วมต้อนรับ คณะบริหารคณะครูโรงเรียนริมใต้ และแขกผู้มีเกียรติที่เดินทางมาแสดงความยินดีกับ นางสาวประทุมพร น้อยทุ ในโอกาสที่ได้รับแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสันป่ายางวิทยาคาร
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_วารสาร-ส.ย.67_240511_1.jpg)