![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/ข่าวประชาสัมพันธ์-ฉบับที่-20-ปีงบ-2567-724x1024.png)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชุม-zoom-1-อำเภอ-1-โรงเรียนคุณภาพ_๒๔๐๒๐๕_6-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชุม-zoom-1-อำเภอ-1-โรงเรียนคุณภาพ_๒๔๐๒๐๕_2-1024x768.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชุม-zoom-1-อำเภอ-1-โรงเรียนคุณภาพ_๒๔๐๒๐๕_8-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. นายบรรจงศักดิ์ สมส่วน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 นางฟองจันทร์ ใจแก้ว ผู้อำนวยการ กลุ่มนโยบายและแผน และนางสาวปวีณา ยอดชัย นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ กลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting เพื่อให้ โรงเรียนเตรียมความพร้อมในการดำเนินการตามนโยบาย และแนวทางของโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “ 1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ ” ณ ห้องประชุมคชสาร สำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2