![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/ฉบับที่-13-04-12-66-สรุปผลการดำเนินงาน-พสน-724x1024.jpg)
วันที่ 4 ธันวาคม 2566 นายอุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 พร้อมด้วยคณะทำงานส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา ตามคำสั่งของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 ประชุมสรุปผลการดำเนินงานการเฝ้าระวังเหตุและสร้างความปลอดภัยในช่วงเทศกาลวันลอยกระทง ประจำปี 2566 ผ่านระบบ ZOOM Meeting ณ ห้องประชุมคชสาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2