![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/ฉบับที่-12-01-12-66-ประชุมคณะกรรมการรับนักเรียน-724x1024.jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2566 นายอุดมพร กันทะใจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 มอบหมายให้นายจันทร์ลอย สุรภีร์ รอง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 2 เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการตามประกาศสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงใหม่ ประชุมพิจารณาแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน แผนการรับนักเรียนของสถานศึกษา และกลั่นกรองตรวจสอบเขตพื้นที่บริการของโรงเรียนในสังกัด สพป.เชียงใหม่ เขต 2 ณ ห้องประชุมไอยรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2