![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/ข่าวประชาสัมพันธ์-ฉบับที่-3-ปีงบ-2567-724x1024.png)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/S__63987798_0-768x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/S__63987800_0-883x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/S__63987804_0-755x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/S__63987807_0-1024x768.jpg)
วันที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 น. ดร.พิเศรษฐ์ ไชยสุภา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2 พร้อมด้วย นางฟองจันทร์ ใจแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และ นางสาวปวีณา ยอดชัย นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการจัดประชุมเชิงปฏิบัติการปรับปรุงพัฒนาแผนพัฒนาการศึกษาขั้นพื้นฐาน พ.ศ. 2566-2570 ในวันที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 และการประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ กลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 2