ประชาสัมพันธ์ขอความอนุเคราะห์ช่วยเหลือนักเรียน กรณีบ้านพักอาศัยประสบเหตุอัคคีภัย จำนวน 3 ราย ได้แก่ 1.เด็กชายอาทิวราห์ มะณีเลิศ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 /2.เด็กชายณัฐวรรณ บุญรัตน์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ /3.เด็กหญิงอภิมุข พรมยาลี ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 พักอาศัยอยู่บ้านลุง (นายกริตเพชร มะณีเลิศ) ทำให้บ้านพักและทรัพย์สินได้รับความเสียหายทั้งหลัง จึงขอความอนุเคราะห์ร่วมบริจาคเงินและสิ่งของบรรเทาทุกข์ให้แก่นักเรียนผู้ประสบอัคคีภัยดังกล่าว โดยสามารถร่วมบริจาคได้ที่บัญชีธนาคารกรุงไทย เลขที่บัญชี 950-0-69278-3 ชื่อบัญชี นายกริตเพชร มะณีเลิศ
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2023/10/1head-1024x450.png)