![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/06/ข่าวประชาสัมพันธ์-ฉบับที่-30-ปีงบ-2567-724x1024.png)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/06/59620_0-576x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/06/59619_0-576x1024.jpg)
![](https://www.cme2.go.th/2023/wp-content/uploads/2024/06/59618_0-578x1024.jpg)
เมื่อวันที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 10 .00 น. ว่าที่ ร.ต.ขวัญสกุล วสุวัต นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ กลุ่มนโยบายและแผน ได้ลงพื้นที่ กำกับ ติดตาม ในการดำเนินการปรับปรุง ซ่อมแซม ห้องน้ำนักเรียน ของโรงเรียนในสังกัด โรงเรียนบ้านก๋ายน้อย อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่ ที่ได้รับจัดสรรงบประมาณโครงการสุขาดี มีความสุข ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ซึ่งเป็นโรงเรียนพื้นที่สูงในถิ่นทุรกันดาร